ஆப்டிகல் மாறி அட்டென்யூட்டர்

  • EVA50 Optical Variable Attenuator (Digital)

    EVA50 ஆப்டிகல் மாறி அட்டென்யூட்டர் (டிஜிட்டல்)

    Att வெவ்வேறு அட்டென்யூட்டர் வரம்பு, 40 டிபி, 60 டிபி அல்லது 80 டிபி; Wave மூன்று அலைநீளங்கள்: 1310nm / 1490nm / 1550nm; Att வெவ்வேறு விழிப்புணர்வு படி: 0.1 dB, 1.0 dB, 10.0 dB 10 10 தடங்கள் விழிப்புணர்வு மதிப்பை சேமிக்க முடியும் current தற்போதைய மதிப்பை குறிப்புகளாக சேமிக்க முடியும் shut மூடப்படும்போது மதிப்பை வைத்திருங்கள்; ● ஆற்றல் சேமிப்பு முறை; முக்கிய சிறப்பியல்பு EVA50-40 EVA50-60 கவனத்தை ஈர்க்கும் வரம்பு 40 dB (SM) 60 dB (SM) அளவீடு செய்யப்பட்ட அலைநீளங்கள் 1310nm / 1490nm / 1550nm ஃபைபர் பயன்முறை 9/125um கவனம் செலுத்தும் முறை டிஜிட்டல் காட்சி ...