மல்டிமோட் ஃபைபர் ஆப்டிக் பேட்ச் தண்டு

  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    ST முதல் ST OM3 டூப்ளக்ஸ் பேட்ச் தண்டு

    High அதிவேக கேபிளிங் நெட்வொர்க்குகளுக்கான பீங்கான் ஃபெரூலுடன் EIA / TIA 604-2 ஐ சந்திக்கிறது. அச்சிடப்பட்ட கேபிள் வெவ்வேறு கேபிள்களை தெளிவுபடுத்தவும் அங்கீகரிக்கவும் உதவுகிறது. · சிர்கோனியா பீங்கான் ஃபெரூல் ஆப்டிமம் ஐ.எல் மற்றும் ஆர்.எல். Ins வளைவு உணர்வற்ற ஃபைபர் கேபிள் பின்னடைவில் சிறந்த செயல்திறனைக் காட்டுகிறது. · K = K அட்டைப்பெட்டி தொகுப்பு உங்கள் உருப்படிகளுக்கு அதிகபட்ச பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் எஸ்.டி முதல் எஸ்.டி ஜாக்கெட் OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 மிமீ ஃபைபர் பயன்முறை 50 / 125μm OM3 ஜாக்கெட் கலர் அக்வா யுபிசி முதல் யுபிசி ஜாக்கெட் பொருள் பி.வி.சி (OFNR), OFNP, LSZH செருகல் ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    எஸ்சி முதல் எஸ்சி ஓஎம் 4 டூப்ளக்ஸ் பேட்ச் தண்டு

    High அதிவேக கேபிளிங் நெட்வொர்க்குகளுக்கான பீங்கான் ஃபெரூலுடன் EIA / TIA 604-2 ஐ சந்திக்கிறது. அச்சிடப்பட்ட கேபிள் வெவ்வேறு கேபிள்களை தெளிவுபடுத்தவும் அங்கீகரிக்கவும் உதவுகிறது. · சிர்கோனியா பீங்கான் ஃபெரூல் ஆப்டிமம் ஐ.எல் மற்றும் ஆர்.எல். Ins வளைவு உணர்வற்ற ஃபைபர் கேபிள் பின்னடைவில் சிறந்த செயல்திறனைக் காட்டுகிறது. · K = K அட்டைப்பெட்டி தொகுப்பு உங்கள் உருப்படிகளுக்கு அதிகபட்ச பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் எஸ்சி முதல் எஸ்சி ஜாக்கெட் OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 மிமீ ஃபைபர் பயன்முறை 50 / 125μm OM4 ஜாக்கெட் கலர் அக்வா யுபிசி முதல் யுபிசி ஜாக்கெட் மெட்டீரியல் பி.வி.சி (OFNR), OFNP, LSZH செருகல் ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    MPO முதல் LC பிரேக்அவுட் கேபிள்கள் அதிக அடர்த்தி கொண்ட ஃபைபர் நெட்வொர்க்குகளுக்கு உங்கள் சிறந்த தேர்வாகும். இது குறிப்பாக வேகமான ஈத்தர்நெட், ஃபைபர் சேனல், தரவு மையம் மற்றும் ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் பயன்பாடுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த 12 ஃபைபர் சேணம் கேபிள் (6) எஸ்.எஃப்.பி + ஐ ஒரு எம்.பி.ஓ அடாப்டர் பேனல் மற்றும் எம்.பி.ஓ டிரங்கில் இணைக்கப் பயன்படுகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் ஒரு MPO பெண் (பின்லெஸ்) இணைப்பான் B LC UPC டூப்ளக்ஸ் ஃபைபர் பயன்முறை OM3 50 / 125μm அலைநீளம் 850/1310nm 40/100G ஈத்தர்நெட் தூரம் 100 மீ 850nm 10G ஈதர்நெட் டிஸ் ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    MTP OM4 பேட்ச் தண்டு

    பாரம்பரிய ஆப்டிகல் ஃபைபர் கேபிள்களுடன் ஒப்பிடும்போது 50 / 125μm OM4 மல்டிமோட் வளைவு உணர்வற்ற ஃபைபர் ஆப்டிக் கேபிள் வளைந்து அல்லது முறுக்கப்பட்ட போது குறைவான கவனத்தை ஈர்க்கிறது, மேலும் இது ஃபைபர் ஆப்டிக் கேபிள்களின் நிறுவலும் பராமரிப்பும் மிகவும் திறமையாக இருக்கும். தரவு மையங்கள், நிறுவன நெட்வொர்க்குகள், தொலைத் தொடர்பு அறை, சேவையகப் பண்ணைகள், கிளவுட் ஸ்டோரேஜ் நெட்வொர்க்குகள் மற்றும் ஃபைபர் பேட்ச் கேபிள்கள் தேவைப்படும் எந்த இடங்களிலும் உங்கள் அதிக அடர்த்தி கொண்ட கேபிளிங்கிற்கான அதிக இடத்தை இது சேமிக்க முடியும். இந்த 50/125 OM4 மல்டிமோட் ஃபைபர் ஆப்டிக் கேபிள் கோவுக்கு ஏற்றது ...
  • MTP To LC 12 Fibers OM3 Fanout Cable

    எம்டிபி டு எல்சி 12 ஃபைபர்ஸ் ஓஎம் 3 ஃபேன்அவுட் கேபிள்

    USCONEC இணைப்பிகளுடன் 1.0.35dB அல்ட்ரா லோ IL, LC இணைப்பிகளுடன் 0.15dB அல்ட்ரா லோ IL. 2.கார்னிங் அல்லது YOFC ஃபைபர் ஐஎஸ்ஓ, ஐஇசி, ரோஹெச்எஸ் தேர்ச்சி பெற வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. முதலியன தரநிலைகள். 3.பென்ட் சென்சிடிவ் ஃபைபர் கேபிள் பின்னடைவில் சிறந்த செயல்திறனைக் காட்டுகிறது. 4.K = K அட்டைப்பெட்டி தொகுப்பு உங்கள் உருப்படிகளுக்கு அதிகபட்ச பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் ஒரு எம்டிபி பெண் உயரடுக்கு இணைப்பான் பி எல்சி ஃபைபர் பயன்முறை 50 / 125μm ஓஎம் 3 ஜாக்கெட் கலர் அக்வா போலிஷ் வகை பிசி முதல் யுபிசி ஜாக்கெட் பொருள் OFNR, OFNP, LSZH செருகும் இழப்பு ...
  • SC To SC OM1 Duplex Patch Cord

    எஸ்சி டு எஸ்சி ஓஎம் 1 டூப்ளக்ஸ் பேட்ச் தண்டு

    High அதிவேக கேபிளிங் நெட்வொர்க்குகளுக்கான பீங்கான் ஃபெரூலுடன் EIA / TIA 604-2 ஐ சந்திக்கிறது. அச்சிடப்பட்ட கேபிள் வெவ்வேறு கேபிள்களை தெளிவுபடுத்தவும் அங்கீகரிக்கவும் உதவுகிறது. · சிர்கோனியா பீங்கான் ஃபெரூல் ஆப்டிமம் ஐ.எல் மற்றும் ஆர்.எல். Ins வளைவு உணர்வற்ற ஃபைபர் கேபிள் பின்னடைவில் சிறந்த செயல்திறனைக் காட்டுகிறது. · K = K அட்டைப்பெட்டி தொகுப்பு உங்கள் உருப்படிகளுக்கு அதிகபட்ச பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் எஸ்சி முதல் எஸ்சி ஜாக்கெட் OD 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0 மிமீ ஃபைபர் பயன்முறை 62.5 / 125μm ஜாக்கெட் கலர் ஆரஞ்சு மெருகூட்டல் யுபிசி முதல் யுபிசி ஜாக்கெட் மெட்டீரியல் பி.வி.சி (OFNR), ...
  • SC To SC OM2 Duplex Patch Cord

    எஸ்சி டு எஸ்சி ஓஎம் 2 டூப்ளக்ஸ் பேட்ச் தண்டு

    இந்த ஃபைபர் ஆப்டிக் பேட்ச் தண்டு மல்டிமோட் உயர் செயல்திறன் கொண்ட ஜாக்கெட் பொருளுடன் வருகிறது, இது பயன்பாட்டிற்கு நீண்ட சேவை ஆயுளைக் கொண்டுள்ளது. கூடுதலாக, பாரம்பரிய ஆப்டிகல் ஃபைபர் கேபிள்களுடன் ஒப்பிடும்போது வளைந்த அல்லது முறுக்கப்பட்ட போது இது குறைவான கவனத்தை ஈர்க்கிறது, இதனால் ஃபைபர் ஆப்டிக் கேபிள்களின் நிறுவலும் பராமரிப்பும் மிகவும் திறமையானதாக இருக்கும். PVC (OFNR), OFNP, LSZH உட்பட மூன்று வகையான ஜாக்கெட் பொருள் விருப்பங்கள் உள்ளன, மேலும் மக்கள் தங்கள் தேவைக்கேற்ப சிறந்த தேர்வைக் கொண்டிருக்கலாம். பிரகாசமான மற்றும் ஆரஞ்சு தோற்றம் முடியும் ...
  • SC to SC OM3 Duplex Patch Cord

    எஸ்சி முதல் எஸ்சி ஓஎம் 3 டூப்ளக்ஸ் பேட்ச் தண்டு

    High அதிவேக கேபிளிங் நெட்வொர்க்குகளுக்கான பீங்கான் ஃபெரூலுடன் EIA / TIA 604-2 ஐ சந்திக்கிறது. அச்சிடப்பட்ட கேபிள் வெவ்வேறு கேபிள்களை தெளிவுபடுத்தவும் அங்கீகரிக்கவும் உதவுகிறது. · சிர்கோனியா பீங்கான் ஃபெரூல் ஆப்டிமம் ஐ.எல் மற்றும் ஆர்.எல். Ins வளைவு உணர்வற்ற ஃபைபர் கேபிள் பின்னடைவில் சிறந்த செயல்திறனைக் காட்டுகிறது. · K = K அட்டைப்பெட்டி தொகுப்பு உங்கள் உருப்படிகளுக்கு அதிகபட்ச பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் எஸ்சி முதல் எஸ்சி ஜாக்கெட் OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 மிமீ ஃபைபர் பயன்முறை 50 / 125μm OM3 ஜாக்கெட் கலர் அக்வா யுபிசி முதல் யுபிசி ஜாக்கெட் மெட்டீரியல் பி.வி.சி (OFNR), OFNP, LSZH செருகல் ...
  • LC to LC OM4 Duplex Patch Cord

    எல்.சி முதல் எல்.சி ஓ.எம் 4 டூப்ளக்ஸ் பேட்ச் தண்டு

    High அதிவேக கேபிளிங் நெட்வொர்க்குகளுக்கான பீங்கான் ஃபெரூலுடன் EIA / TIA 604-2 ஐ சந்திக்கிறது. அச்சிடப்பட்ட கேபிள் வெவ்வேறு கேபிள்களை தெளிவுபடுத்தவும் அங்கீகரிக்கவும் உதவுகிறது. · சிர்கோனியா பீங்கான் ஃபெரூல் ஆப்டிமம் ஐ.எல் மற்றும் ஆர்.எல். Ins வளைவு உணர்வற்ற ஃபைபர் கேபிள் பின்னடைவில் சிறந்த செயல்திறனைக் காட்டுகிறது. · K = K அட்டைப்பெட்டி தொகுப்பு உங்கள் உருப்படிகளுக்கு அதிகபட்ச பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் எல்.சி முதல் எல்.சி ஜாக்கெட் OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 மிமீ ஃபைபர் பயன்முறை 50 / 125μm OM4 ஜாக்கெட் கலர் அக்வா யுபிசி முதல் யுபிசி ஜாக்கெட் மெட்டீரியல் பி.வி.சி (OFNR), OFNP, LSZH செருகல் ...
  • LC To LC OM3 Duplex Patch Cord

    LC To LC OM3 டூப்ளக்ஸ் பேட்ச் தண்டு

    High அதிவேக கேபிளிங் நெட்வொர்க்குகளுக்கான பீங்கான் ஃபெரூலுடன் EIA / TIA 604-2 ஐ சந்திக்கிறது. அச்சிடப்பட்ட கேபிள் வெவ்வேறு கேபிள்களை தெளிவுபடுத்தவும் அங்கீகரிக்கவும் உதவுகிறது. · சிர்கோனியா பீங்கான் ஃபெரூல் ஆப்டிமம் ஐ.எல் மற்றும் ஆர்.எல். Ins வளைவு உணர்வற்ற ஃபைபர் கேபிள் பின்னடைவில் சிறந்த செயல்திறனைக் காட்டுகிறது. · K = K அட்டைப்பெட்டி தொகுப்பு உங்கள் உருப்படிகளுக்கு அதிகபட்ச பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் LC toLC ஜாக்கெட் OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm ஃபைபர் பயன்முறை 50 / 125μm OM3 ஜாக்கெட் கலர் அக்வா யுபிசி முதல் யுபிசி ஜாக்கெட் மெட்டீரியல் பி.வி.சி (OFNR), ஓ ...
  • LC To LC OM2 Duplex Patch Cord

    LC To LC OM2 டூப்ளக்ஸ் பேட்ச் தண்டு

    1. தயாரிப்பு இறக்குமதி செய்யப்பட்ட பீங்கான் ஊசிகளை ஏற்றுக்கொண்டு உயர் தரமான ஃபைபர் ஆப்டிக் கேபிள்களை இறக்குமதி செய்கிறது. 2. ஃபைபரின் மைய விலகல், ஃபைபரின் குழிவானது, கீறல்கள் மற்றும் குறைபாடுகள் இல்லாமல் ஃபைபரின் மேற்பரப்பு மற்றும் பீங்கான் இறுதி முகத்தின் வளைவின் ஆரம் அளவுருக்கள் ஆகியவற்றை உறுதிப்படுத்த வெளிநாட்டு மேம்பட்ட அரைக்கும் தொழில்நுட்பம் மற்றும் அரைக்கும் கருவிகளை அறிமுகப்படுத்துங்கள். தரநிலை. 3. செருகும் இழப்பு சிறியது, வருவாய் இழப்பு பெரியது, பரிமாற்றம் செய்வது நல்லது, மீண்டும் மீண்டும் செருகுவது மற்றும் ஆர் ...
  • LC to LC OM1 Duplex Patch Cord

    எல்.சி முதல் எல்.சி ஓ.எம் 1 டூப்ளக்ஸ் பேட்ச் தண்டு

    High அதிவேக கேபிளிங் நெட்வொர்க்குகளுக்கான பீங்கான் ஃபெரூலுடன் EIA / TIA 604-2 ஐ சந்திக்கிறது. அச்சிடப்பட்ட கேபிள் வெவ்வேறு கேபிள்களை தெளிவுபடுத்தவும் அங்கீகரிக்கவும் உதவுகிறது. · சிர்கோனியா பீங்கான் ஃபெரூல் ஆப்டிமம் ஐ.எல் மற்றும் ஆர்.எல். Ins வளைவு உணர்வற்ற ஃபைபர் கேபிள் பின்னடைவில் சிறந்த செயல்திறனைக் காட்டுகிறது. · K = K அட்டைப்பெட்டி தொகுப்பு உங்கள் உருப்படிகளுக்கு அதிகபட்ச பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் எல்.சி முதல் எல்.சி ஜாக்கெட் OD 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0 மிமீ ஃபைபர் பயன்முறை 62.5 / 125μm ஜாக்கெட் கலர் ஆரஞ்சு மெருகூட்டல் யுபிசி முதல் யுபிசி ஜாக்கெட் மெட்டீரியல் பி.வி.சி (OFNR), ...