ஃபைபர் ஆப்டிகல் பாகங்கள்

  • FC Fiber Optical Pigtail

    எஃப்சி ஃபைபர் ஆப்டிகல் பிக்டெயில்

    ஃபைபர் ஆப்டிக் பிக்டெயில்ஸ் புலத்தில் தகவல் தொடர்பு சாதனங்களை உருவாக்க விரைவான வழியை வழங்குகிறது. தொழில்துறை தரங்களால் கட்டளையிடப்பட்ட நெறிமுறை மற்றும் செயல்திறன் ஆகியவற்றின் படி அவை வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, தயாரிக்கப்படுகின்றன மற்றும் சோதிக்கப்படுகின்றன, அவை உங்கள் மிகக் கடுமையான இயந்திர மற்றும் செயல்திறன் விவரக்குறிப்புகளை பூர்த்தி செய்யும். அம்சம் 1. தயாரிப்பு இறக்குமதி செய்யப்பட்ட பீங்கான் ஊசிகளை ஏற்றுக்கொண்டு உயர் தரமான ஃபைபர் ஆப்டிக் கேபிள்களை இறக்குமதி செய்கிறது. 2. இழைகளின் மைய விலகலை உறுதிப்படுத்த வெளிநாட்டு மேம்பட்ட அரைக்கும் தொழில்நுட்பம் மற்றும் அரைக்கும் கருவிகளை அறிமுகப்படுத்துங்கள் ...
  • LC Fiber Optic Pigtail

    எல்.சி ஃபைபர் ஆப்டிக் பிக்டெயில்

    ஃபைபர் ஆப்டிக் பிக்டெயில்ஸ் புலத்தில் தகவல் தொடர்பு சாதனங்களை உருவாக்க விரைவான வழியை வழங்குகிறது. தொழில்துறை தரங்களால் கட்டளையிடப்பட்ட நெறிமுறை மற்றும் செயல்திறன் ஆகியவற்றின் படி அவை வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, தயாரிக்கப்படுகின்றன மற்றும் சோதிக்கப்படுகின்றன, அவை உங்கள் மிகக் கடுமையான இயந்திர மற்றும் செயல்திறன் விவரக்குறிப்புகளை பூர்த்தி செய்யும். விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் ஒரு எல்.சி இணைப்பான் பி முடிக்கப்படாத ஃபைபர் பயன்முறை 9 / 125μm ஃபைபர் வகை சிம்ப்ளக்ஸ் போலிஷ் ஏபிசி கேபிள் விட்டம் 0.9 மிமீ ஜாக்கெட் பொருள் பி.வி.சி ஜாக்கெட் வண்ணம் மஞ்சள் அலைநீளம் 1310nm / 1550nm ஆயுள்> ...
  • FC Fiber Optical Pigtail

    எஃப்சி ஃபைபர் ஆப்டிகல் பிக்டெயில்

    ஃபைபர் ஆப்டிக் பிக்டெயில்ஸ் புலத்தில் தகவல் தொடர்பு சாதனங்களை உருவாக்க விரைவான வழியை வழங்குகிறது. தொழில்துறை தரங்களால் கட்டளையிடப்பட்ட நெறிமுறை மற்றும் செயல்திறன் ஆகியவற்றின் படி அவை வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, தயாரிக்கப்படுகின்றன மற்றும் சோதிக்கப்படுகின்றன, அவை உங்கள் மிகக் கடுமையான இயந்திர மற்றும் செயல்திறன் விவரக்குறிப்புகளை பூர்த்தி செய்யும். விவரக்குறிப்பு இணைப்பு வகை FC போலிஷ் வகை UPC / APC ஃபைபர் பயன்முறை OS2 9 / 125μm அலைநீளம் 1310 / 1550nm ஃபைபர் கவுண்ட் சிம்ப்ளக்ஸ் ஃபைபர் கிரேடு G.652.D / G.657.A1 செருகும் இழப்பு ≤0.3dB வருவாய் இழப்பு UPC≥50dB, APC≥60dB Atte ...
  • ST Single Mode Patch Cord

    எஸ்.டி ஒற்றை முறை பேட்ச் தண்டு

    இந்த எஸ்.டி ஒற்றை முறை பேட்ச் தண்டு எம்டி தொடர் இணைப்பிகளில் ஒன்றாகும். தொடரின் ஃபெர்ரூல்கள் ஃபெரூல் இறுதி முகத்தில் விட்டம் கொண்ட இரண்டு வழிகாட்டி துளைகளையும் துல்லியமான இணைப்பிற்கான வழிகாட்டி முள் பயன்படுத்துகின்றன. கூடுதலாக, இது பல்வேறு வகையான ஜம்பர்களை உற்பத்தி செய்ய செயலாக்கப்படலாம். இணைப்பியின் சிறிய வடிவமைப்பு குதிப்பவர் அதிக எண்ணிக்கையிலான கோர்களையும் சிறிய அளவையும் கொண்டிருக்க அனுமதிக்கிறது. மறுபுறம், இந்த எஸ்.டி ஒற்றை முறை பேட்ச் தண்டு அதிக அடர்த்தி கொண்ட ஒருங்கிணைந்த ஃபைபர்-ஆப்டிக் வரி சூழல்களில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படலாம் ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    மல்டிமோட் ஃபைபர் பேட்ச் தண்டுக்கு ஒற்றை பயன்முறை

    மல்டிமோட் ஃபைபர் பேட்ச் தண்டுக்கான இந்த ஒற்றை முறை குறிப்பாக சாதனத்திலிருந்து ஃபைபர் ஆப்டிக் கேபிளிங் இணைப்புக்கு பேட்ச் கயிறுகளை உருவாக்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த தடிமனான பாதுகாப்பு அடுக்கு பொதுவாக ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்ஸீவர் மற்றும் முனைய பெட்டிக்கு இடையேயான இணைப்புக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது. சந்தையில் சாதாரண தண்டுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​மல்டிமோட் ஃபைபர் பேட்ச் தண்டுக்கான எங்கள் ஒற்றை முறை நல்ல மறுபயன்பாடு, நல்ல இன்டர்-பிளக் செயல்திறன் மற்றும் நல்ல வெப்பநிலை நிலைத்தன்மை ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. மறுபுறம், இது ரியலி ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    எஸ்சி முதல் எஸ்சி ஒற்றை பயன்முறை பேட்ச் தண்டு

    இந்த எஸ்சி டு எஸ்சி சிங்கிள் மோட் பேட்ச் தண்டு ஃபெரூல் எண்ட் முகத்தில் விட்டம் கொண்ட இரண்டு வழிகாட்டி துளைகளையும் துல்லியமான இணைப்பிற்கான வழிகாட்டி முள் கொண்டுள்ளது. நிறுவலுக்கு இது மிகவும் எளிதானது மற்றும் பராமரிக்க சிறப்பு தேவை இல்லை. கூடுதலாக, இது MPO ஜம்பர்களின் பல்வேறு வடிவங்களை உருவாக்க செயலாக்கப்படலாம். மேம்பட்ட செயல்முறையுடன் பொருத்தப்பட்டிருக்கும், எஸ்சி முதல் எஸ்சி சிங்கிள் மோட் பேட்ச் தண்டு வயரிங் செயல்பாட்டில் உயர் அடர்த்தி ஒருங்கிணைந்த ஃபைபர்-ஆப்டிக் லைன் சூழல்களில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படலாம், இது அதிவேக செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது. ஓ ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    எஸ்சி முதல் எல்சி ஒற்றை முறை பேட்ச் தண்டு

    இந்த எஸ்சி முதல் எல்சி சிங்கிள் மோட் பேட்ச் தண்டு ஆப்டிகல் டிரான்ஸ்மிஷன் சிஸ்டத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது, இது ஆப்டிகல் இணைப்பு மூலம் தகவல்தொடர்பு செயல்பாட்டை உணர்கிறது, மேலும் சிக்னலின் குறியீட்டு வடிவத்தில் எதுவும் இல்லை. சந்தையில் சாதாரண தண்டுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​எங்கள் எஸ்சி முதல் எல்சி சிங்கிள் மோட் பேட்ச் தண்டு தீவிர-குறைந்த தாமத தரவு பரிமாற்றத்தை வழங்குவதற்கும், அதி-பரந்த மின்சாரம் மின்னழுத்தத்தை ஆதரிப்பதற்கும் நன்மைகள் உள்ளன. சிறந்த சக்தி பாதுகாப்பு மற்றும் தானியங்கி மாறுதல் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது, இது ஒரு தீவிர ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    MTRJ to MTRJ ஃபைபர் ஆப்டிக் பேட்ச் தண்டு

    இந்த எம்.டி.ஆர்.ஜே முதல் எம்.டி.ஆர்.ஜே பேட்ச் தண்டு வரை பாதுகாப்பு அமைப்பு பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இது நீர், நெருப்பு, மின்சார அதிர்ச்சி போன்ற ஆப்டிகல் ஃபைபருக்கு சுற்றியுள்ள சூழலை சேதப்படுத்துவதை தடுக்கும் செயல்பாட்டை உணர்கிறது. மையம் ஒளி பரப்பும் கண்ணாடி மையமாகும். ஒரு மல்டிமோட் ஃபைபரில், கோர் ஒரு விட்டம் கொண்டது, இது ஒரு மனித முடியின் தடிமனுக்கு சமமானதாகும். ஒற்றை முறை ஃபைபர் கோர் ஒரு விட்டம் கொண்டது. மையத்தின் வெளிப்புறம் ஒரு கண்ணாடி உறை மூலம் குறைந்த குறியீட்டைக் கொண்டுள்ளது ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    எல்.சி முதல் எல்.சி ஒற்றை முறை ஃபைபர் பேட்ச் தண்டு

    இந்த எல்.சி முதல் எல்.சி ஒற்றை பயன்முறை ஃபைபர் பேட்ச் தண்டு ஆப்டிகல் ஃபைபர் விநியோக சட்டகம் மற்றும் சுவிட்சிற்கான ஆப்டிகல் தகவல் சாக்கெட், சுவிட்சுகள் இடையேயான இணைப்பு, சுவிட்ச் மற்றும் கணினிக்கு இடையேயான இணைப்பு மற்றும் இடையிலான இணைப்பு ஆகியவற்றுக்கான சிறந்த வசதியாக இருக்கும். ஒளியியல் தகவல் சாக்கெட் மற்றும் கணினி. உயர் செயல்திறன் கொண்ட, எங்கள் எல்சி முதல் எல்சி ஒற்றை முறை ஃபைபர் பேட்ச் தண்டு மேலாண்மை துணை அமைப்பில் பயன்படுத்தப்படலாம். சரியான அளவு மற்றும் குறைந்த எடை காரணமாக, ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    எல்.சி ஒற்றை முறை ஃபைபர் ஆப்டிக் பேட்ச் தண்டு

    இந்த எல்.சி ஒற்றை முறை பேட்ச் தண்டு அதிக அடர்த்தி ஒட்டுதல் சூழலுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது. சந்தையில் சாதாரண தண்டுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​இந்த தண்டு அதி-சிறிய இணைப்பான் பொருத்தப்பட்டிருக்கிறது, இது சாதாரண கேபிள் ஜம்பருடன் ஒப்பிடும்போது அதிக இடத்தை மிச்சப்படுத்துகிறது. மினியேச்சர் இணைப்பான் வால் உறை வழக்கமான எல்.சி இணைப்பான் வால் உறை விட குறைவாக உள்ளது, இது அமைச்சரவை நிர்வாகத்திற்கு அதிக இடத்தை மிச்சப்படுத்துகிறது. அதிக செயல்திறன் காரணமாக, எங்கள் எல்.சி ஒற்றை பயன்முறை பேட்ச் தண்டு ஒரு குறுகிய ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    எஃப்சி ஒற்றை முறை பேட்ச் தண்டு

    High அதிவேக கேபிளிங் நெட்வொர்க்குகளுக்கான பீங்கான் ஃபெரூலுடன் EIA / TIA 604-2 ஐ சந்திக்கிறது. அச்சிடப்பட்ட கேபிள் வெவ்வேறு கேபிள்களை தெளிவுபடுத்தவும் அங்கீகரிக்கவும் உதவுகிறது. · சிர்கோனியா பீங்கான் ஃபெரூல் ஆப்டிமம் ஐ.எல் மற்றும் ஆர்.எல். Ins வளைவு உணர்வற்ற ஃபைபர் கேபிள் பின்னடைவில் சிறந்த செயல்திறனைக் காட்டுகிறது. · K = K அட்டைப்பெட்டி தொகுப்பு உங்கள் உருப்படிகளுக்கு அதிகபட்ச பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் எஃப்சி முதல் எஃப்சி ஜாக்கெட் OD 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0 மிமீ ஃபைபர் பயன்முறை 9 / 125μm ஜாக்கெட் கலர் மஞ்சள் மெருகூட்டல் APC முதல் APC ஜாக்கெட் பொருள் பி.வி.சி (OFNR), OFN ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    ST முதல் ST OM3 டூப்ளக்ஸ் பேட்ச் தண்டு

    High அதிவேக கேபிளிங் நெட்வொர்க்குகளுக்கான பீங்கான் ஃபெரூலுடன் EIA / TIA 604-2 ஐ சந்திக்கிறது. அச்சிடப்பட்ட கேபிள் வெவ்வேறு கேபிள்களை தெளிவுபடுத்தவும் அங்கீகரிக்கவும் உதவுகிறது. · சிர்கோனியா பீங்கான் ஃபெரூல் ஆப்டிமம் ஐ.எல் மற்றும் ஆர்.எல். Ins வளைவு உணர்வற்ற ஃபைபர் கேபிள் பின்னடைவில் சிறந்த செயல்திறனைக் காட்டுகிறது. · K = K அட்டைப்பெட்டி தொகுப்பு உங்கள் உருப்படிகளுக்கு அதிகபட்ச பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. விவரக்குறிப்பு இணைப்பான் எஸ்.டி முதல் எஸ்.டி ஜாக்கெட் OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 மிமீ ஃபைபர் பயன்முறை 50 / 125μm OM3 ஜாக்கெட் கலர் அக்வா யுபிசி முதல் யுபிசி ஜாக்கெட் பொருள் பி.வி.சி (OFNR), OFNP, LSZH செருகல் ...
12345 அடுத்து> >> பக்கம் 1/5