EPON OLT

  • ZJ5610-EL Series EPON OLT

    ZJ5610-EL தொடர் EPON OLT

    ZJ5610-EL என்பது ஆபரேட்டர்களின் அணுகல் மற்றும் நிறுவன வளாக நெட்வொர்க்கிற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட உயர் ஒருங்கிணைப்பு மற்றும் நடுத்தர திறன் கொண்ட கேசட் EPON OLT ஆகும். இது IEEE802.3 ah தொழில்நுட்ப தரங்களைப் பின்பற்றுகிறது மற்றும் YD / T இன் EPON OLT உபகரணத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கிறது 1945-2006 அணுகல் நெட்வொர்க்கிற்கான தொழில்நுட்பத் தேவைகள் E ஈதர்நெட் செயலற்ற ஆப்டிகல் நெட்வொர்க் (EPON) மற்றும் சீனா தொலைத் தொடர்பு EPON தொழில்நுட்ப தேவைகள் 3.0 ஆகியவற்றின் அடிப்படையில். ZJ5610-EL தொடர் சிறந்த திறந்த தன்மை, பெரிய திறன், அதிக நம்பகத்தன்மை, முழுமையான மென்பொருள் செயல்பாடு, இ ...
  • xPON OLT ZC8500

    xPON OLT ZC8500

    அறிமுகம் 1. கேரியர்-தர உயர்-அடர்த்தி ரேக்-வகை PON OLT உபகரணங்கள் 2. 1G-EPON, 10G-EPON மற்றும் GPON 3. 10 PON இடங்கள், 160 1G-EPON அல்லது 80 10G-EPON துறைமுகங்கள் அல்லது 160 GPON துறைமுகங்கள் 4 PON ஆப்டிகல் இணைப்பு பாதுகாப்பு, பிரதான கட்டுப்பாட்டு பலகைகள் பணிநீக்க பாதுகாப்பு, சக்தி தொகுதிகள் பணிநீக்க பாதுகாப்பு. சிறப்பியல்புகள் 1. தரநிலை: EPON IEEE802.3-2008 தரநிலையை சந்திக்கிறது, GPON ITU-T G.984 தரநிலையை சந்திக்கிறது. 2. பெரிய திறன்: 160 1G-EPON துறைமுகங்கள் அல்லது 80 10G-EPON துறைமுகங்கள் அல்லது 160 GPON துறைமுகங்கள். 3. பல துறைமுகங்கள்: GE சீப்பு ...
  • Outdoor EPON OLT ZC6000

    வெளிப்புற EPON OLT ZC6000

    அறிமுகம் 1. கேரியர்-தர வெளிப்புற EPON OLT உபகரணங்கள் 2. விருப்பமான 1550nm EDFA சொருகக்கூடிய தொகுதி 3. 8 PON துறைமுகங்கள் 4. தொழில்துறை தர வடிவமைப்பு, முழுமையாக மூடப்பட்ட இறப்பு அல் ஷெல் 5. தேவையற்ற சக்தி தொகுதிகள் பண்புகள் 1. தரநிலை: IEEE802.3- உடன் இணங்குதல் 2008 தரநிலை. 2. சேவை இடைமுகம்: நெட்வொர்க் பக்க: 2 GE மின்சார துறைமுகங்கள் மற்றும் 2 10GE ஆப்டிகல் துறைமுகங்கள், பயனர் பக்கம்: 8 GEPON துறைமுகங்கள். 3. EDFA செயல்பாடு: சொருகக்கூடிய CATV EDFA தொகுதிகளை வழங்குகிறது மற்றும் வெளியீட்டு ஒளியியல் சக்தியைத் தனிப்பயனாக்கலாம். 4. உயர் ரிலியா ...
  • Carrier-grade box-type EPON OLT ZC1600

    கேரியர்-தர பெட்டி வகை EPON OLT ZC1600

    அறிமுகம் 1. கேரியர்-தர பெட்டி-வகை EPON OLT உபகரணங்கள் 2. சிறிய அளவிலான அணுகலுக்கு ஏற்றது, நிறுவலுக்கு ஏற்றது 3. 16 PON துறைமுகங்கள் 4. PON ஆப்டிகல் இணைப்பு பாதுகாப்பு, தேவையற்ற சக்தி தொகுதிகள் பண்புகள் 1. தரநிலை: IEEE802.3- உடன் இணங்குதல் 2008 தரநிலை. 2. திறன்: 16 PON துறைமுகங்கள். 3. பல துறைமுகங்கள்: நெட்வொர்க் பக்கத்தில் GE போர்ட்கள் (மின்சார மற்றும் ஆப்டிகல்) மற்றும் 10GE ஆப்டிகல் போர்ட்களை வழங்குகின்றன. 4. அதிக நம்பகத்தன்மை: சக்தி தொகுதிகள் பணிநீக்க பாதுகாப்பு, விசிறி தொகுதிகள் பணிநீக்கம், PON ஆப்டிகல் இணைப்பு புரதம் ...